Petarian
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Petarian

Xin chào bạn đến với diễn đàn Petarian. Lưu ý: Thành viên Vnpet mà lười kích hoạt thì dùng nick Vnpet gửi thư cho mình!!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Làm quen nào!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
::Balloon_Ko0l::
Đại Sư Phụ
Đại Sư Phụ

Nữ
Job/hobbies : Student, Avril Lavigne's fan

Làm quen nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm quen nào!   Làm quen nào! Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 11:03 pm

Xin chào 4rum nhớ!
Ko0l lập 2pik này để mọi ng` tiện làm wen dzới nhau nè, vì 4rum taz chưa kó góc kết pẹn mừ lị.
Mọi người sẽ post lời giới thiệu về bản thân mình, để tiện làm wen, kết bạn nha.
http://360.yahoo.com/balloon_baby_co0l
Đại Sư Phụ
Đại Sư Phụ

Nữ
Job/hobbies : Student, Avril Lavigne's fan

Làm quen nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm quen nào!   Làm quen nào! Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 11:30 pm

Tự bạch

Tên cúng cơm: Nguyễn Ngọc Quyên

Tên thường gọi ( biệt danh ): Quyên em ( pà kon họ hàng kiu dzậy hok ó ) My ko0l ( 0nline ), sếp phó ( trong lớp kiu chế, vì Ko0l là lớp phó học tập, hehe )

Sinh nhật: 06.9.1995

Địa chỉ: Thuận An, Bình Dương.

Chòm sao: Xữ nữ

Nickname: Au : ™§¥™¥µççä ( bỏ òi, nick viết hok chính xác lắm đâu, khỏi kím ), o__BuZz__o ( HN, lv 2 ), :S2::BuZz::: ( TP, lv 2 ). Y!M : angelwithonlywingyucca69; pe_buzz_romy_no1; christina_naughty_child; balloon_baby_co0l. Pet: ::Balloon_Ko0l:: ( cùi pép lắm, dạo này chưa log in nữa ).

Góc cá nhân: Blog: http://360.yahoo.com/balloon_baby_co0l ;Plus: http://vn.myblog.yahoo.com/pe_buzz_romy_no1

Tính tình: Tính Ko0l thân thiện lắm ( Miss thân thiện của lớp ), tuy nhiên chớ dại mà chọc giận Ko0l nhớ ( cũng kiêm lun pà chằng trong lớp ). Nhìu ng` bảo Ko0l rất phức tạp ( Ko0l cũng thếy dzậy )

Bản chất: Thù dai ( nhớ nha ), hay tủi thân. Vô cùng nhạy cảm ( về mặt tâm hồn ếy ). Hựx hựx!

Sở trường: Về các môn xã hội, dễ lấy lòng kon ník nè, dễ kết bẹn nữa nha.

Sở đoản: Hấp ta, hấp tấp. Khi pùn hoặc sợ thỳ suy nghĩ rất tiu cực...và wan trọng là đừng cố típ cận Ko0l lúc Ko0l giận ( Ko0l sẽ nổi loạn ), lúc Ko0l pùn ( Ko0l sẽ khóc, đừng hòng dỗ đc cho Ko0l nín ).

Quan niệm sống: Không thể giấu mọi thứ đằng sau chiếc cốc thủy tinh. Vào một thời điểm thik hợp, có những thứ mún buông tay và cần đc buông tay...

Môn học đỉnh nhất ( có thể hỉu là thik nhất cũng đc ): Ngoại ngữ. ( nói chung là môn về khoa học xã hội )

Môn học đuối nhất ( có thể hỉu là hok ưa nhất cũng đc ): Toán học ( nói chung là môn về khoa học tự nhiên )

Màu sắc iêu thik : Trắng

Loài hoa iêu thik: Bách hợp.

Mùi hương iêu: Hương nắng ( phơi đồ wài nên bek )

Loài vật: Kon nào Ko0l cũng iêu, nhứt là kon cún. her her

Món ăn khoái khẩu: Món nào mà chua là ko0l mê tít

Nước uống: Nước nào mà chua là Ko0l ghiền.

Sao trong tim ( thần tượng ): Avril Lavigne, Kim Ki Bum

Bài hát ruột: Forever ( Ko0l kó post bài này trong Box Âm nhạc của 4rum mình ế )

Cuốn sách iêu thik: The princess diaries ( Nhật kí công chúa ), Thằng gù nhà thờ Đức Bà ( Nhà thờ Đức Bà Paris ( Ko0l kó post trong Box Thế giới teen của 4rum ếy )).

Phim iêu thik: Lost ( Mất tík ), Power ( Sức mạnh ), Love to the death ( Yêu đến trọn đời ), A lot like love ( Rất giống tình yêu ),Babe ( Chú lợn chăn cừu- Babe ).

Thầy cô iêu mến : Cô Vân iêu dấu

Bạn bè thân thíêt: Mộng Tuyền ( pé Út khóc nhè ), Hồng Bích ( sếp trưởng mà hiền weo àk ), Thoại Linh ( đàm thoại linh tinh ), ông Huy ( thằng bạn lun chọc tui cười, hehe. H ơi, tui nhớ ông nhắm ếy! ), pé Boss ( kon gái iêu, lun bắt nạt mama nó ).

Loại ng` khó ưa: Hotboy, Hotgirl, công tử đào hoa. Nhất là thèn Zịk cổ lùn CHN, dzới thèn Mập Mabư NVL ếy.

Mục tiêu học tập : Ráng học giỏi Toán, mốt thy dzô tr` chuyên Lê Hồng Phong, tiến tới ĐH Ngân Hàng ( cho mẹ hài lòng ). Ráng luyện Văn để thy hs giỏi Văn ( cho Cô Vân vui lòng ). Cố lếy đc bằng Toeic hoặc Iells của ĐH CamBridge ( để cô Đồng, thầy Robelth đc dzui ).

Điều tệ hại nhất mà mình gặp trong cuộc sống: Bị bệnh R.L.T.K.T.V

Ước mơ: Hết bệnh R.L.T.K.T.V

Nghề nghiệp iêu thik: ( Thik làm nhà tâm lí học ), mẹ kiu làm trong Ngân hàng để kó nhìu tìn >>> Nghe lời mẹ.

__________________Hết ạk____________________

Được sửa bởi ::Balloon_Ko0l:: ngày Sun Jul 20, 2008 9:19 pm; sửa lần 2.
http://360.yahoo.com/balloon_baby_co0l
caubetihon
Học viên
Học viên
caubetihon

Nam

Làm quen nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm quen nào!   Làm quen nào! Icon_minitimeSat Jul 19, 2008 1:55 am

khong can phai chi tiet vay wa chu
http://vn.myblog.yahoo.com/vudinhkhanh2000
Sponsored content

Làm quen nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm quen nào!   Làm quen nào! Icon_minitime

Làm quen nào!
Trang 1 trong tổng số 1 trang